kết quả từ 1 tới 5 trên 5

Ðề tài: Fix Lỗi Chíp Hwk

Senior Member Avatar của Toan_Thaibinh
    Gia nhập
    Nov 2007
    Thanks
    136
    Thanked 130 trong 61 bài
    Rep Pw
    41

Mặc định Fix Lỗi Chíp Hwk

Vâng thưa anh em vừa qua tôi có up cái UFS của tôi lên bản 3.4 lên bị hỏng chíp HWK . đem lên Hà Nội người ta bắt phải thay con chíp đó . tôi nghĩ bây jio thay con chíp HWK vào chạy cho BB5 cũng không yên tâm lắm lên quết định không thay . cho đến hôm nay tình cờ tui chôm được cái FIX lỗi HWK . chỉ mất có 2s là con chíp HWK của tôi đã sống lại và khỏe như hồi nó còn trinh tiết ( chưa bị tháo tem đó ) . tôi up cái này lên anh em lào cùng cảnh ngộ như tui thì lượm về dùng nhé .

http://www.4shared.com/file/35340988...ified=ad6e48c7

--------------------
    CÁC CHỦ ĐỀ KHÁC :

NGUYỄN BÁ TOÀN -QUỲNH CÔI - THÁI BÌNH
    MOBILE: 0985 470 789
    YiM : nhactinhsaolamloif9

2. Có 2 thành viên đã gửi lời cảm ơn tới Toan_Thaibinh vì bài viết hữu ích:

Customrcare (25-01-2008), hungthinh (17-03-2008)

Super Moderator Avatar của Customrcare
    Gia nhập
    Nov 2007
    Nơi cư ngụ
    Bắc Giang
    Thanks
    458
    Thanked 347 trong 224 bài
    Rep Pw
    61

Trích dẫn Nguyên văn bởi toanf9 Xem Bài Gởi
    Vâng thưa anh em vừa qua tôi có up cái UFS của tôi lên bản 3.4 lên bị hỏng chíp HWK . đem lên Hà Nội người ta bắt phải thay con chíp đó . tôi nghĩ bây jio thay con chíp HWK vào chạy cho BB5 cũng không yên tâm lắm lên quết định không thay . cho đến hôm nay tình cờ tui chôm được cái FIX lỗi HWK . chỉ mất có 2s là con chíp HWK của tôi đã sống lại và khỏe như hồi nó còn trinh tiết ( chưa bị tháo tem đó ) . tôi up cái này lên anh em lào cùng cảnh ngộ như tui thì lượm về dùng nhé .

http://www.4shared.com/file/35340988...ified=ad6e48c7

HWK clone cũng up đc lên 3.4 cơ a bạn,biết thế tui để con chíp của tui xong,lại phải mua con hwk zin mất hơn chai

Gia nhập
    Mar 2008
    Thanks
    1
    Thanked 0 trong 0 bài
    Rep Pw
    0

ban cho mình xin cái file được ko

Member
    Gia nhập
    Nov 2007
    Thanks
    5
    Thanked 2 trong 2 bài
    Rep Pw
    29

anh ơi up lại cho em được ko?

Administrator Avatar của TrinhNgocTrung
    Gia nhập
    Oct 2007
    Nơi cư ngụ
    HaiDuong
    Thanks
    143
    Thanked 1,524 trong 459 bài
    Rep Pw
    65

Đừng lãng phí thời gian vào những việc vô ích! Chip đểu, chỉ up lên 3.03 (Tương đương tool UFS 2.3) là hết film, và chỉ những chip có đuôi là 1221 mà thôi => Ăn may thì thoát, còn Chip đuôi 2121 thì up lên mây luôn áh! Mà cho dù, có up lên 3.03, thì cũng chẳng còn giá trị sử dụng là bao, chưa kể lên xong, con thì khá ổn, con thì bà điên, LG không boot được, Nokia thì Convert 64 => 128 dở hơi, toàn ngỏm máy! Thời đại công nghệ cao, mua đủ thứ đồ chơi còn nhiều khi ngồi khóc, mấy cái trò này, nên cho vào dĩ vãng, mua thêm Pkey or HWK ORG còn run khi múc BB5 hay thậm chí, kể cả 1200, 1650 (Mất log như chơi) => Nếu vẫn muốn cố dùng đồ cổ, mua 1 con clone cho nhanh, giá chỉ có 150K!

7. Những thành viên đã nói Cảm ơn tới TrinhNgocTrung vì bài viết hữu ích:

MobileMEI (04-11-2008)

Quyền Hạn Của Bạn